reportरेटिंग आणि परीक्षणे यांची पडताळणी केलेली नाही अधिक जाणून घ्या
या ई-पुस्तकाविषयी
Due anni dopo il successo di Asterix e i Pitti, i personaggi creati da René Goscinny e Albert Uderzo tornano in un nuovo volume scritto da Jean-Yves Ferri e disegnato da Didier Conrad. Presenti all’appuntamento tutti gli ingredienti della pozione magica di Asterix: la storia di Roma e dei Galli è riveduta e corretta a colpi di gag e di una baraonda di giochi di parole! Per Toutatis! A ottobre 2015, tutta la Gallia sarà impegnata… a leggere Asterix e il papiro di Cesare!
Le avventure di Asterix in ordine cronologico: 1 ASTERIX IL GALLICO 2 ASTERIX E IL FALCETTO D’ORO 3 ASTERIX E I GOTI 4 ASTERIX GLADIATORE 5 ASTERIX E IL GIRO DI GALLIA 6 ASTERIX E CLEOPATRA 7 ASTERIX E IL DUELLO DEI CAPI 8 ASTERIX E I BRITANNI 9 ASTERIX E I NORMANNI 10 ASTERIX LEGIONARIO 11 ASTERIX E LO SCUDO DEGLI ARVERNI 12 ASTERIX ALLE OLIMPIADI 13 ASTERIX E IL PAIOLO 14 ASTERIX IN IBERIA 15 ASTERIX E LA ZIZZANIA 16 ASTERIX E GLI ELVEZI 17 ASTERIX E IL REGNO DEGLI DEI 18 ASTERIX E GLI ALLORI DI CESARE 19 ASTERIX E L’INDOVINO 20 ASTERIX IN CORSICA 21 ASTERIX E IL REGALO DI CESARE 22 ASTERIX IN AMERICA 23 ASTERIX E LA OBELIX SpA 24 ASTERIX E I BELGI 25 ASTERIX E IL GRANDE FOSSATO 26 L’ODISSEA DI ASTERIX 27 IL FIGLIO DI ASTERIX 28 LE MILLE E UN’ORA DI ASTERIX 29 ASTERIX LA ROSA E IL GLADIO 30 ASTERIX E LA GALERA DI OBELIX 31 ASTERIX E LATRAVIATA 32 ASTERIX TRA BANCHI E… BANCHETTI 33 QUANDO IL CIELO GLI CADDE SULLA TESTA 34 IL COMPLEANNO DI ASTERIX E OBELIX - L’ALBO D’ORO 35 ASTERIX E I PITTI 36 ASTERIX E IL PAPIRO DI CESARE 37 ASTERIX E LA CORSA D'ITALIA (da ottobre 2017)
Albi speciali: ASTERIX: COME FU CHE OBELIX CADDE DA PICCOLO NEL PAIOLO DEL DRUIDO LE XII FATICHE DI ASTERIX
Kinderboeken
रेटिंग आणि पुनरावलोकने
४.३
६ परीक्षणे
5
4
3
2
1
या ई-पुस्तकला रेटिंग द्या
तुम्हाला काय वाटते ते आम्हाला सांगा.
वाचन माहिती
स्मार्टफोन आणि टॅबलेट
Android आणि iPad/iPhone साठी Google Play बुक अॅप इंस्टॉल करा. हे तुमच्या खात्याने आपोआप सिंक होते आणि तुम्ही जेथे कुठे असाल तेथून तुम्हाला ऑनलाइन किंवा ऑफलाइन वाचण्याची अनुमती देते.
लॅपटॉप आणि कॉंप्युटर
तुम्ही तुमच्या काँप्युटरचा वेब ब्राउझर वापरून Google Play वर खरेदी केलेली ऑडिओबुक ऐकू शकता.
ईवाचक आणि इतर डिव्हाइसेस
Kobo eReaders सारख्या ई-इंक डिव्हाइसवर वाचण्यासाठी, तुम्ही एखादी फाइल डाउनलोड करून ती तुमच्या डिव्हाइसवर ट्रान्सफर करणे आवश्यक आहे. सपोर्ट असलेल्या eReaders वर फाइल ट्रान्सफर करण्यासाठी, मदत केंद्र मधील तपशीलवार सूचना फॉलो करा.